कंपनीचे माजी संचालक

नाव तारीख
श्री. ए.व्ही . गिरिजा कुमार ३१ मे २०२० रोजी राजीनामा दिला
श्री. व्ही. रामासामी १८ डिसेंबर २०२० पासून काम थांबवले.
श्री. कमलेश विकमसे १८ डिसेंबर २०२० पासून काम थांबवले.
श्रीमती. मोना भिडे १८ डिसेंबर २०२० पासून काम थांबवले.
श्रीमती. एस.एन. राजेश्वरी २ मार्च २०२१ रोजी राजीनामा दिला
श्रीमती. नीरा सक्सेना ३१ मार्च २०२१ रोजी राजीनामा दिला
श्री. गिरीश राधाकृष्णन ३० जून २०२१ रोजी राजीनामा दिला
श्रीमती. तजिंदर मुखर्जी ३० जून २०२१ रोजी राजीनामा दिला
श्री. प्रफुल्ल छाजेड २० डिसेंबर २०२१ रोजी राजीनामा दिला
श्री. जी. श्रीनिवासन २२ डिसेंबर २०२१ रोजी राजीनामा दिला
श्री अतुल सहाय २८ फेब्रुवारी २०२२ रोजी राजीनामा दिला
श्रीमती. विजयालक्ष्मी अय्यर २३ सप्टेंबर २०२२ पासून काम थांबवले.
श्रीमती. जी. शोभा रेड्डी 14 नोव्हेंबर 2022 रोजी राजीनामा दिला
श्री अंजन डे 25 जानेवारी 2023 रोजी राजीनामा दिला
श्रीमती. सुचिता गुप्ता 01 सप्टेंबर 2023 रोजी राजीनामा दिला
एन. एस. आर. चंद्रप्रसाद 26 सप्टेंबर 2023 पासून काम थांबवले.
श्री देवेश श्रीवास्तव 30 सप्टेंबर 2023 रोजी राजीनामा दिला
श्री सत्यजित त्रिपाठी 29 फेब्रुवारी 2024 रोजी राजीनामा दिला